Expired

Shopee – HỖ TRỢ TRĂM TỶ – Chương trình khuyến mãi lớn nhất tháng 5 update…

Chương trình shopee khuyến mãi trăm tỷ

Chương trình “Shopee – Hỗ Trợ Trăm Tỷ” của Shopee sẽ diễn ra từ 05.05 – 20.05 với những thông tin chi tiết như sau:

Lịch Sale

Link chương trình: https://shopee.vn/tram-ty-uu-dai

Các thương hiệu khuyến mãi lớn 

Chính sách Freeship

Miễn phí vận chuyển shopee tháng 5

miễn phí vận chuyển shopee tháng 5

Các khung giờ sale đặc biệt trong ngày

 

Voucher và mã giảm giá các ngành hàng được cập nhật liên tục TẠI ĐÂY

Ngày Ngành hàng Tên chương trình Voucher
04.05 WB TÚI VÍ NỮ GIẢM ĐẾN 50% WBPRET5
04.05 WAT Lễ hội đồng hồ tháng 5 WTCHMAY
04.05 CL Siêu sale máy tính ELCLMAY
04.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5
04.05 KF Siêu giảm giá đến 50%++ KIDPRE5
04.05 GRO BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 50%++ GROSALE18
04.05 GRO ĂN VẶT GIẢM ĐẾN 50%++ GRO1805
04.05 HA Voucher giảm đến 500K ELHAB5
04.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5

05.05 CE SIÊU BÃO CÔNG NGHỆ ELCEMS
06.05 CL SIÊU SALE MÁY TÍNH ELCLMAY
06.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5
06.05 WA THỜI TRANG NỮ – GIẢM ĐẾN 50% WAPREMAY
06.05 XCAT ĐỒNG GIÁ 99K LIFE99K
07.05
HB
COS0705
COSSALE07
07.05
HB
COSMALL07
COST4
08.05
MA
MAT05
MA05
08.05
MS
MAMSPRE5
MAMSHV5
09.05
AU
AU0105
AU0905
09.05
BOOKS
BM05VPP
BM05SALE
10.05 HA VOUCHER GIẢM ĐẾN 700K ELHAT5
10.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5
10.05 FA PHỤ KIỆN NỮ – GIẢM ĐẾN 50% FAPREMAY
10.05 XCAT GIẢM GIÁ LÊN ĐẾN 50% LIFEGIAMGIA50
11.05 CA CAMERA SIÊU ƯU ĐÃI ELCACOIN5
11.05 MT SĂN DEAL THÍCH MÊ ELMT2M
12.05
WA
WAPREMAY
WATRAMTY12
12.05
WS
WST5
WST5A
13.05 CE Siêu Bão Công Nghệ ELCEMS
13.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5
13.05 WB TÚI VÍ NỮ GIẢM ĐẾN 50% WBPRET5
16.05 WAT Lễ hội đồng hồ tháng 5 WTCHMAY
17.05 CL Siêu sale máy tính ELCLMAY
17.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5
17.05 KF Siêu giảm giá đến 50%++ KIDPRE5
18.05 GRO BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 50%++ GROSALE18
18.05 GRO ĂN VẶT GIẢM ĐẾN 50%++ GRO1805
18.05 HA Voucher giảm đến 500K ELHAB5
19.05 FMCG BÁCH HÓA GIẢM ĐẾN 40% FMCGT5

Update…

Nhận xét

Nhận Xét Chi Tiết

Register New Account
Reset Password
Danh sách so sánh
  • Total (0)
So sánh ngay
0